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TANGAZO 
ZABUNI YA KUTOA HUDUMA YA USAFI KATIKA KITUO CHA MABASI ILEMBO KWA 

KIPINDI CHA OCTOBA 2018 HADI JUNI 2019 
 

                       ZABUNI No:LGA.101/2018/2019/CQ/NC/05 
 

                                                                                           Tarehe: 18/09/2018 

Halmashauri ya Manispaa ya Mpanda inakaribisha maombi ya Zabuni kutoka kwenye Taasisi     

/Mashirika/Makampuni na watu binafsi wenye uwezo, leseni, uzoefu na sifa za kutoa huduma ya 

Usafi kwenye kituo cha Mabasi Ilembo kwa kipindi cha kuanzia Octoba 01, 2018 hadi Juni 30, 

2019.   

Zabuni ya kutoa Huduma ni kama ilivyoainishwa kwenye jedwari hapo chini:- 

S/N NAMBA YA ZABUNI MAELEZO YA ZABUNI 

1. LGA.101/2018/2019/CQ/NC/05 Zabuni ya Huduma ya usafi katika kituo cha Mabasi Ilembo katika 

maeneo yafuatayo:- 

 Kufanya usafi eneo lote la kituo cha mabasi la nje na ndani. 

 Kufanya usafi wa vyoo vyote na bafu ndani ya kituo cha 

mabasi kwa kutumia dawa. 

 Kusafisha na kuzibua mitaro ya maji ya mvua na maji taka. 

 Kuweka vifaa kwa ajili ya kukusanyia taka ngumu 

Skip bucket 1 

20 Dust bin za kilo 100 

 Kukusanya taka ngumu na kuzipeleka eneo lililoandaliwa 

kwa muda 

 Kutunza nyasi, maua na kupanda mengine inapobidi 

 Kufyeka na kuondaoa nyasi nje na ndani ya uzio wa kituo 

cha mabasi. 

 

 
 
 

 



  2.          Maombi yote ya Nukuu za Bei yazingatie masharti yafuatayo:- 
 

i) Nyaraka za Nukuu za bei zitapatikana mara baada ya Mwombaji kutembelea eneo 
la kazi kabla ya kuchukua nyaraka ya zabuni ambayo itatolewa baada ya 
kutembelea eneo la kazi. 

 
ii) Ombi la Nukuu za bei liwe na jina na anuani halisi ya mwombaji, aidha aonyeshe 

mahali ofisi zake zilipo au anapoweza kupatikana (physical address)  

iii) Mwombaji awe na ofisi inayojulikana mahali ilipo na itambulike kisheria. 
iv) Zingatia kuwa fomu ya maombi ya Nukuu za bei inajazwa na kusainiwa na mwenye 

uhalali wa kisheria (power of Attorney) katika zabuni hii. 
 

3. Nukuu zote za bei ziwe na nakala halisi (Original) na nakala mbili zinazofanana (Copy) 
zilizojazwa kwa usahihi na zilizowekwa kwenye bahasha isiyo na maandishi juu na 
kuandikwa, “Nukuu ya Bei Na.LGA.101/2018/2019/CQ/NC/05” Huduma ya Usafi katika 

kituo cha Mabasi Ilembo. Ni lazima kupelekwa kwa  Katibu wa Bodi ya Zabun ya 
Halmashauri ya Manispaa ya Mpanda, S.L.P 216, MPANDA. 

 

4. Mwisho wa kupokea Nukuu za bei ni saa nne (4) kamili asubuhi (saa za Afrika Mashariki) 
ya tarehe 24 Mwezi Septemba, 2018 katika ofisi za Halmashauri ya Manispaa, Kitengo cha 
Ununuzi (PMU) S.L.P 216, Mpanda.Waombaji au wawakilishi wa waombaji wanaalikwa 

kushuhudia ufunguzi. Ufunguzi utafanywa mara tu baada ya saa ya mwisho ya kupokea 
zabuni mbele ya waombaji au wawakilishi wa waombaji waliochagua kuhudhuria ufunguzi 
huo katika ukumbi wa Halmashauri 

 
5. Tangazo hili ni la siku 7 tangu tarehe 18/09/2018 hadi 24/09/2018 majira ya Saa 

Nne kamili  asubuhi. 
 

6. Zabuni ambazo zitachelewa kwa muda uliopangwa, Sehemu ya Zabuni, Zabuni za 
kielekitroniki (e-mail), Zabuni ambazo hazitapokelewa, Zabuni ambazo hazitafunguliwa na 
kusomwa hadharani katika tukio la Ufunguzi wa Zabuni hazitakubalika kufanyiwa tathmini 

katika hali yoyote ile. 
 

                                                         
Michael F. Nzyungu 

 Mkurugenzi wa Manispa 
MPANDA-KATAVI 

 

 
 

 


