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  TANGAZO 

 
ZABUNI YA KUTOA HUDUMA YA USAFI HOSPITALI YA 

HALMASHAURI YA MANISPAA KWA KIPINDI CHA JULAI 
2018 HADI JUNI 2019 

 
ZABUNI No:LGA.101/2018/2019/CQ/NC/04 

 
                                                                                                                  

Tarehe: 30/05/2018 

Halmashauri ya Manispaa ya Mpanda inakaribisha maombi ya Zabuni 

kutoka kwenye Taasisi /Mashirika/Makampuni na watu binafsi wenye 

uwezo, leseni, uzoefu na sifa za kutoa huduma ya Usafi kwenye Hospitali 

ya Halmashauri ya Manispaa ya Mpanda kwa kipindi cha kuanzia Julai 01, 

2018 hadi Juni 31, 2019.  Zabuni ya kutoa Huduma ni kama ilivyoainishwa 

kwenye jedwari hapo chini:- 

 

 



S/

N 

NAMBA YA ZABUNI MAELEZO YA ZABUNI 

1. LGA.101/2018/2019/CQ/NC/04 Zabuni ya Huduma ya usafi wa 

Hospitali a Manispaa maeneo 

yote yanayo zunguka Hospitali, 

Maeneo ya Ndani na nje ya 

majengo ya Hospitali ya 

Manispaa. 

 
 
2.          Maombi yote ya Nukuu za Bei yazingatie masharti yafuatayo:- 
 

i) Nyaraka za Nukuu za bei zitapatikana mara baada ya 
Mwombaji kutembelea eneo la biashara kabla ya kuchukua 
nyaraka ya zabuni ambayo itatolewa baada ya kutembelea 
eneo la biashara. 
 

ii) Ombi la Nukuu za bei liwe na jina na anuani halisi ya 
mwombaji, aidha aonyeshe mahali ofisi zake zilipo au 
anapoweza kupatikana (physical address) 

iii) Mwombaji awe na ofisi inayojulikana mahali ilipo na 
itambulike kisheria. 

iv) Zingatia kuwa fomu ya maombi ya Nukuu za bei inajazwa na 
kusainiwa na mwenye uhalali wa kisheria (power of Attorney) 
katika zabuni hii. 

3. Zabuni ijazwe vizuri, iwekwe kwenye bahasha isiyo na maandishi 
yoyote tofauti na yanayo husu Nukuu ya bei (Plain) na juu ya 
bahasha iandikwe, namba ya zabuni, kazi inayoombwa, Original au 
Copy, Anuani ya Katibu wa Bodi ya zabuni, S.L.P 216, Mpanda-
Katavi bila kuwekwa alama yoyote. 

 
4. Mwisho wa kupokea Nukuu za bei ni saa nne (4) kamili asubuhi (saa 

za Afrika Mashariki) ya tarehe 05 Mwezi June, 2018 katika ofisi za 
Halmashauri ya Manispaa, Kitengo cha Ununuzi (PMU) S.L.P 216, 
Halmashauri ya Manispaa ya Mpanda katika  ofisi mpya za makao 



mapya zilizopo Ilembo. Waombaji au wawakilishi wa waombaji 
wanaalikwa kushuhudia ufunguzi. Ufunguzi utafanywa mara tu 
baada ya saa ya mwisho ya kupokea zabuni mbele ya waombaji au 
wawakilishi wa waombaji waliochagua kuhudhuria ufunguzi huo 
katika ukumbi wa Halmashauri 

 
5. Anuani ya kutuma zabuni hizo ni kwa: Katibu wa Bodi ya Zabuni, 

Halmashauri ya Manispaa ya Mpanda, S.L.P 216, MPANDA-
KATAVI 

 
6. Barua zote za maombi zipitishwe kwa Katibu wa Bodi ya Zabuni 

kupata usajili kabla ya kudumbukizwa kwenye sanduku la Zabuni na 
maombi yatumbukizwe katika sanduku la Zabuni lililopo kwenye 
jengo la ofisi ya Mkurugenzi wa Manispaa - Mpanda. 

 
7. Tangazo hili ni la siku 7 tangu tarehe 30/05/2018  hadi  

05/06/2018 majira ya Saa Nne asubuhi. 
 

8. Kwa Zabuni hii ya kutoa huduma mbalimbali  za Halmashauri ya 
Manispaa muda wake ni kipindi cha mwaka mmoja yaani kuanzia 
Julai 1, 2018 hadi Juni 30, 2019. 

 
9. Zabuni ambazo zitachelewa kwa muda uliopangwa, Sehemu ya 

Zabuni, Zabuni za kielekitroniki (e-mail), Zabuni ambazo 
hazitapokelewa, Zabuni ambazo hazitafunguliwa na kusomwa 
hadharani katika tukio la Ufunguzi wa Zabuni hazitakubalika 
kufanyiwa tathmini katika hali yoyote ile. 

 
 
 

Michael F. Nzyungu 
 Mkurugenzi wa Manispaa 

MPANDA-KATAVI 
 


