JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

HALMASHAURI YA MANISPAA YA MPANDA

Ofisi ya Mkurugenzi,
Halmashauri ya Manispaa,

MANISPAA MPANDA
Telegraphic "REGCOM”

Simu Na. 025 — 252957128 S. L. P. 216,
Nukushi Na. 025 - 252957129 MPANDA.
Baruapepe: md@mpandamc.go.tz
Tovuti: www.mpandamc.go.tz
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TAARIFA KWA WATUMISHI WA AJIRA MPYA

MKURUGENZI WA HALMASHAURI YA MANISPAA YA MPANDA
ANAWAKARIBISHA WATUMISHI WOTE WA AJIRA MPYA WALIOPANGIWA
VITUO VYA KAZI NDANI YA HALMASHAURI YA MANISPAA YA MPANDA.

AIDHA ANAWAOMBA WARIPOTI MAPEMA KWA AJILI YA KUKAMILISHA

TARATIBU ZA AJIRA.

KWA TAARIFA ZAIDI WASILIANA NA HAWA WAFUATAO:-

NA. | JINA CHEO SIMU

1 Deodatus C Kangu | Afisa Utumishi 0767 045 254
2 Enelia Lutungulu Afisa elimu sekondari | 0746 606 975
3. | Godfrey Kalulu Afisa elimu msingi 0766 984 681
4 Obed Mahenge Mganga mkuu 0757 096 052

IMETOLEWA NA:-

AFISA HABARI NA UHUSIANO
HALMASHAURI YA MANISPAA YA MPANDA



