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MPANDA.
YAH; MAELEKEZO YA KUJIUNGA NA SHULE YA SEKONDARI KAKESE,
HALMASHAURI YA MANISPAA YA MPANDA MWAKA 2022

1. Ninayo furaha kukujulisha kuwa umechaguliwa kujiunga kidato cha kwanza
katika shule hii 2022. Muhula wa kwanza wa masomo utaanza rasmi tarehe
6/1/2022, hivyo mwanafunzi anatakiwa kuripoti shuleni tarehe husika bila
kukosa.

2. MAMBO MUHIMU YA KUZINGATIA

2.1Sare za shule

a) Suruali mbili rangi ya ugolo (Kwa wavulana) kitambaa aina ya esteem (Original
namba 1). zinapatikana shuleni.

b) Sketi mbili (2) za rangi ya ugolo (kwa wasichana) kitambaa aina esteem
(original namba 1). (Sketi ni lazima iwe ndefu kuvuka magoti ya mwanafunzi)
kwa waislamu watashona sketi ambayo ni lazima iwe ndefu kufika kwenye
kifundo (ankle) cha miguu ya mwanafunzi. Zinapatikana shuleni.

Utaratibu huu umewekwa ili wanafunzi wawe na sare na mshono unaofanana.

c) Shati mbili nyeupe za pamba zenye mikono mifupi zisizo na urembo wowote
zenye mfuko mmoja juu kushoto.

d) Masweta mawili rangi ya ugolo T-shirt ya shule ni yakijivu blue yenye coller na
nembo ya shule. Zinapatikana shuleni.

e) Viatu vya ngozi nyeusi vya kamba vyenye kisigino kifupi (jozi mbili) (kwa
wavulana ) na (kwa wasichana) viatu nyeusi kisigino kifupi vyenye mkanda
(jozi mbili)
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Vii.
Viii.
x.

Xi.
Xii.
xiii.
Xiv.

XVil.
xviii.

f

Q)
h)

Soksi fupi nyeupe angalau jozi mbili

Mkanda wa kuvalia suruali wa rangi nyeusi

Track suit jozi moja rangi ya bluu nyeusi, bukta, raba na fulana ya kijani isiyo na
maandishi kwa ajili ya michezo

a) Mahitaji muhimu ambayo mwanafunzi anapaswa kuleta shuleni ni;-

4.

Ream ya karatasi moja (kila mwaka)

Vitabu vya masomo ya sekondari vinavyoendana na mtaala wa Elimu ya
sekondari Tanzania kwa ajili kujisomea ziada mwanafunzi kama mzazi ataweza
kumudu gharama zake.

Madaftari makubwa yasiyopungua kumi (4quire)

Mkebe wa hesabu kalamu, penseli na rula

Ndoo mbili ndogo zenye mifuniko

Kwanja 1, jembe 1 jipya lenye mpini, ufagio 1 wa ndani (Soft groom) na ufagio 1
wa nje aina ya cherewa

Mkoba wa mgongoni wa kuweka madaftari

Faili moja (jalada)

MAKOSA YATAKAYOSABABISHA MWANAFUNZI KUFUKUZWA SHULE
Wizi

Kutohudhuria masomo kwa zaidi ya siku tisini(90) bila taarifa/ utoro

Kugoma na kuhamasisha mgomo
Kutoa lugha chafu kwa wanafunzi mwenzake, mwalimu/ mlezi na jamii kwa

ujumla
Kupigina mwanafunzi kwa mwanafunzi, kumpiga mwalimu au mtu yeyote Yule
Kusaka nywele. Wanafunzi wote wanatakiwa kuwa na nywele fupi muda wote
Kufuga ndevu
Ulevi na unywaji wa pombe na matumizi ya dawa za kulevya
Uvutaji wa sijara
Uasherati uhusiano wa jinsia moja au kuoa au kuolewa.
Kupata ujauzito au kutoa mimba
Kushiriki matendo ya uhalifu, siasa na matendo yanayovunja sheria za nchi.
Kusababisha mimba au kumpa mimba msichana.
Kutembelea majumba ya starehe au nyumba za kulala wageni
Kumiliki, kukutwa au kutumia simu ya mkononi katika mazingira ya shule au

mtaani.
Kudharau bendela ya taifa
Kufanya jarabio lolote la kujiua kama kunywa sumu n.k
Uhalibifu wa mali za umma kwa makusudi
( Pia unaweza kusoma mwongozo wa Wizara ya Elimu Na 25 ya Mwaka 1975

kuhusu makosa mbalimbali)
Mambo mengine muhimu yanayopaswa kukamilishwa na kuwasilishwa
shuleni na mwanafunzi siku ya kuripoti shuleni (angalia viambatanisho

A, B ,C na D)



a) Fomu ya kupima afya ambayo inatakiwa kujazwa na daktari anayetambuliwa
kisheria

b) Fomu ya historia ya wazazi na mwanafunzi

c) Fomu ya mzazi na mwanafunzi kukiri kukubaliana na sheria, kanuni na
maelekezo mengine yatakayotolewa shuleni

Karibu sana

Mario A. Mhagama
MKUU WA SHULE
SHULE YA SEKONDARI
KAKESE



KIAMBATA A

MSHONO WA SURUALI

MSHONO WA SKET!

VIATU VYA VYA WAVULANA



5. TAFADHALI SOMA KWA MAKINI MAELEKEZO/MAAGIZO HAYO NA
KUYATEKELEZA KIKAMILIFU

KIAMBATA “B”

OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MTAA
HALMASHAURI YA MANISPAA YA MPANDA
SHULE YA SEKONDARI YA KAKESE

Kumb.Na.KTV/MMS/KSS/K-I 2022/01

HISTORIA YA WAZAZI NA MTOTO ALIYECHAGULIWA KUJINGA NA SHULE
HII:-

A. WAZAZI/WALEZI

JinalaBaba.......c.ooovoooeee PN S Hai/Si hai

SIS IR e oo Bemantoces el Hai/ Si hai
Kama Baba si hai jina la mlezi Ni.............coooooooooomoooe
Kazi/Shghuli ya Mazazi/MI€Zi.................oooooooooeeeeoo
ANWaNI Ya MZAZI/MIZi..........c..oueoeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeo
Uraia ya wazazi

» Baba Mtanzania/Si Mtanzania

» Mama Mtanzania/Si Mtanzania

B W

SAHIHI YA BABA/MLEZI WA MWANAFUNZI



KIAMBATA ‘C’

OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA MANISPAA YA MPANDA
(Barua Zote Zitumwe Kwa Mkuy wa Shule wa Sekondari Kakese)

Mkuu wa Shule,
Sekondari ya Kakese,

S.L.P452,
MPANDA.
FOMU YA KUKUBALI KUJIUNGA NA SHULE
Tl ettt nimesoma kwa makini
maagi

0 yote na ninatambua kuwa kuchaguliwa kwangu kuingia shule ya Sekondari ni
bahati na zawadi kubwa kwa kuwa wengi wamekosa nafasi si kwa kuwa

wameshindwa ila kwa sababu ni chache. Hivyo nakubali kujiunga na shule ya Sekondari

ya Kakese. Nitatii na kufuata sheria na taratibu zote za Shule. Nitajitahidi kufanya

kazi/kusoma kwa juhudi na maarifa na nitajitahidi kushirikiana na wenzangu kweli
daima.

Nitalinda hadhi/heshima ya Shule ya Sekondari ya Kakese na nitashirikiana na
wenzangu kujenga misingi na historia nzuri ya shule.

TAREHE..........ccccemnnnnee SAHIHI YA MWANAFUNZLI..........cooonr..
MIMI MZAZI/MLEZI...... ... Nimeshuhudia mtoto
WANGU. ...t et akikubali kwa hiari kujiunga na

shule hiyo ninaamini mtajitahidi kumfunza na kumlea vizuri. Mimi pia naahidi
kushirikiana nanyi kikamilifu katika kumlea mtoto wangu naamini tutakuwa
tunawasiliana.



KIAMBATA ‘D’

KAKESE SEKONDARY SCHOOL

FOR MEDICAL EXAMINATION

To be completed by a medical officer in respect to all form of entrants
Student’s full name

Blood count (red and whites)

Stool examination

...............................................................................

........................................................................................
........................................................................................
.............................................................................................

.......................................................................................
.............................................................................

Test for pregnancy

..........................................................................

ADDITIONAL INFORMATION

Defects, impotents (e.g. arms, legs etc) infections, chronic or family diseases etc

......................................................................................................

......................................................................................................

............................

.........................



