
RASIMU YA  KALENDA YA VIKAO VYA KISHERIA VYA HALMASHAURI YA MANISPAA YA MPANDA  

KWA MWAKA WA FEDHA    2017/2018 
NA. 

 

 JINA LA KAMATI                                                                                       JULAI 2017 HADI JULAI 2018 

JULAI AUG SEPT OKTB NOV DES JAN FEB MACHI APR MEI JUNI JULAI 

1. BARAZA LA MADIWANI  27-28   24-25   25-26   24-25   24-25 

2 KAMATI ZA VYAMA VYA SIASA 26   23   24   23   23 

3 KAMATI YA FEDHA NA UTAWALA 17 18 19 17 17 21       19  15 15 16 15 15 17 

4. KAMATI YA MIPANGO MIJI, UJENZI NA MAZINGIRA 14   12    

     17 

   

12 

  12 

5. KAMATI YA UCHUMI, ELIMU, AFYA NA MAJI 13   13   16   11   11 

6 BODI YA MFUKO WA AFYA YA JAMII  10  19   18   18   18 

7 KAMATI YA MIKOPO YA WANAWAKE NA VIJANA  12            

8 KAMATI YA KUDHIBITI UKIMWI 13   10   11   10   10 

9 KIKAO CHA MENEJIMENTI (CMT) 08 15 15 09 14 15 08 09 08 05 11 12 06 

10 MAENDELEO YA KATA (WDC) 03   05   05   02   03 

11 KAMATI YA UKAGUZI 31   20   19   19   19 

12 VIKAO VYA IDARA 03 04 05 03 07 05 03 06 02 02 08 05 03 

13 BARAZA LA WAFANYAKAZI              

14 MKUTANO WA MWAKA WA HALMASHAURI  02-03            

NB: Katika vikao vya Baraza la Madiwani kila Diwani atawasilisha taarifa za utendaji/maendeleo ya kata husika. 

Aidha, Vikao vya Bodi ya Zabuni, Bodi ya Ajira na vikao maalum/dharura vitaketi kwa kutegemea na mahitaji 

yaliyopo. 

 


