JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
MANISPAA YA MPANDA

Namba ya Kotesheni: LGA.101/2021/2022/NC/CQ/06
Kwa ajili ya:

UKODISHAJI WA MGAHAWA WA HALMASHAURI

MWALIKO WA KOTESHENI

Tarehe: 21/04/2022

B Halmashaun ya Manispaa ya Mpanda imepanga kukusanya fedha (own source) kwaz mwaka
wa fedha 2021/2022 kwa ajili ya kuendesha shughuli za kiofisi.

2. Unakaribishwa kuleta Kotesheni yako ya bei kwa ajili ya utekelezaji wa kazi kama

Lnyaelerwa kwenye Maelero ya Makitai na Bel kamna livyafatanulin katlka Sehetu ya T

3. Kitabu cha Kotesheni (Orodha ya Bei) kinapatikana katika Ofisi ya Manunuzi Halmashauri ya
Manispaa ya Mpanda iliyopo katika Jengo la Ofisi ya Mkurugenzi wa Manispaa Mpanda Eneo
la llembo.

4. Kitabu cha Kotesheni (Orodha ya Bei) kinapatikana kuanzia saa mbili asubuhi(2:00) mpaka saa
Tisa na nusu Alasiri (9:30) kwa siku za kazi.

D, RURSIE 20 TIRIWa T tiiia T hiv)a T teiicia mibh ZHiumpive viim ta 2iwesisimwe
kwa Katibu wa Bodi ya Zabuni, Halmashauri ya Manispaa Mpanda, S.L.P 216, Mpanda.



6. Siku ya mwisho ya kuwasilisha Kotesheni ni siku ya Jumatano tarehe 27/04/2022 kabla ya saa
4.00 asubuhi. Ufunguzi utafanyika katika Ukumbi wa mikutano Halmashauri ya Mamspaa
Mpanda na kuhudhuriwa na wakilishi wa mgkampuni.

Sophia J. Kumbuli
MKURUGENZI WA MANISPAA
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