

OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA MANISPAA MPANDA
SHULE YA SEKONDARI MISUNKUMILO

S.L.P 609,
MPANDA,
28/10/2021

KUMB.NA.MISU/JOINS/2022/02

JINA LA MWANAFUNZI.

YAH: MAAGIZO YA KUJIUNGA NA SHULE YA SEKONDARI MISUNKUMILO KIDATO CHA KWANZA 2022

Nina furahi kukufahamisha kuwa umechaguliwa kujiunga na masomo ya kidato cha I-IV katika shule ya sekondari Misunkumilo, hii imetokana na ufaulu wako mzuri katika elimu ya msingi. Ni matumaini yangu kuwa uwapo shuleni utazingatia nidhamu na kujisomea ili kuleta mafanikio ya kitaaluma kwako binafsi na kwa shule, Halmashauri yetu ya Mpanda Manispaa, Mkoa wa Katavi na taifa kwa ujumla. Shule itafunguliwa tarehe ----- na mwisho wa kuriopoti ni tarehe -----

Asante

KARIBU SANA MISUNKUMILO SEKONDARI

MWL. JOSYLINE REVETA

MKUU WA SHULE

VIFAA AMBAVYO MWANAFUNZI ANAPASWA KUJA NAVYO

1.SARE ZA SHULE

➤ **WAVULANA**

- Suruali mbili (02)
Gharama ya suruali moja ni Tsh.16000/= zinaandaliwa shuleni
- Viatu vyeusi jozi 02 vya Kamba na vyenye kisigino kifupi
- Mashati 02 meupe na yawe ya mikono mifupi
- Tai 01 ndefu gharama yake ni 2000/= inaandaliwa shuleni
- Soksi nyeupe jozi 02 fupi
- Mkanda mweusi wa ngozi usiokuwa na marembo
- Mkoba mweusi wa madaftari wa kubeba mgongoni
- T-shirt (fulana) gharama yake Tsh. 14,000/= na zinapatikana shuleni.

➤ **WASICHANA**

- Sketi 02
Gharama ya sketi moja ni Tsh.21000/= zinaandaliwa shuleni
- Sketi iwe ndefu mpaka chini miguuni
- Tai 01 ndefu gharama yake ni 2000/= inaandaliwa shuleni
- Viatu vyeusi jozi 02 vya Kamba vyenye sori fupi
- Soksi nyeupe fupi jozi 02
- Mkoba mweusi wa kubebea daftari mgongoni
- Kwa binti wa kiislamu, ashone juba jeupe, sketi ya dark blue (bluu nyeusi) ndefu mpaka chini miguuni,blauzi ya mikono mirefu nyeupe
- T-shirt (fulana) gharama yake 14,000/=na zinapatikana shuleni.

➤ **SARE YA MICHEZO**

WAVULANA

- ❖ T-shirt ya bluu iliyoiva
- ❖ Bukta ya bluu
- ❖ Viatu vya michezo

➤ **WASICHANA**

- ❖ T-shirt ya bluu iliyoiva
- ❖ Traksuti ya bluu
- ❖ Viatu vya michezo

➤ **VIFAA VYA DARASANI KWA WAVULANA NA WASICHANA**

- Daftari kubwa kaunter book quire 3 ziwe 10
- Kaunter book quire 1 ziwe 9
- Kamsi 01 ya kiingereza-kiswahili
- Mwavuli kwa ajili ya msimu wa masika
- Mkebe(MATHEMATICAL SET), kalamu za kutosha,penseli na rula
- Jarada moja (Spring file)

VIFAA VYA USAFI

➤ **WAVULANA**

- Jembe moja lenye mpini (jipya)
- Ndoo ndogo moja kwa ajili ya usafi
- Fagio moja kubwa wenye mpini kwa ajili ya usafi wa nje
- Mopa moja (01) isiyo ya utambi

➤ **WASICHANA**

- Kwanja 01 jipya lilononelewa
- Fagio 01 la ndani laini kwa ajili ya usafi wa ndani ya madarasa

- Ndoo ndogo 01 kwa ajili ya usafi
- Mopa ya utambi

HISTORIA YA MWANAFUNZI

- i. Jina la mwanafunzi-----
- ii. Kidatio-----mkondo-----
- iii. Jina la baba-----Hai/ amefariki-----
- iv. Jina kamili la mlezi kama hana mzazi-----
- v. Uhusiano wa mlezi-----
- vi. Anuani yake-----,namba ya simu-----
- vii. Kazi ya baba/mlezi (mkulima/mfanya biashara/mfanyakazi-----
- viii. Kama ni mfanyakazi, kazi yake-----
- ix. Kama ni mfanya biashara, biashara yake-----
- x. Kama ni mkulima, zao muhimu analotegemea-----
- xi. Jamaa katika familia
 - a) Idadi ya kaka-----
 - b) Idadi ya dada-----
 - c) Yeye ni wangapi kuzaliwa katika familia-----
- xii. Shule ya msingi aliko toka-----
- xiii. Tarehe ya kuzaliwa-----
- xiv. Kabla-----
- xv. Dini-----,Dhehebu-----
- xvi. Tarehe aliyoripoti shuleni-----
- xvii. Sahihi ya mwanafunzi -----
- xviii. Namba ya kuandikishwa shuleni(admission na.)-----

FORM FOR MEDICAL EXAMINATION

TO be completed by medical officer in respect of all form one extracts

- Pupils full name -----
- Age -----year-----sex-----
- Blood count (Red and white)-----
- Urine Analysis-----
- Stool Examination-----
- Syphilis and other general disease test-----
- TB test-----
- Ears-----
- Abdomen-----
- Urine for plane test-----

ADDITIONAL INFORMATION(if any)

E.g. Defeats importance eg.arm,leg, etc.infections chronic or family diseases

Etc-----

I certify that the above is fit to pursue further studies in agriculturally/Domestic science education etc.

Station-----

Name-----signature-----

Date-----Designation-----

SHERIA NA KANUNI MUHIMU ZA SHULE HII

Shule inaendeshwa kwa nujibu wa sharia ya Elimu Na 25 ya mwaka 1978 na kama ilivyorekebisha kwa sharia Na 10 ya mwaka 1995. Aidha inazingatia miongozo yote inayotolewa na wizara yenye dhamana ya elimu inchini.

- a) Heshima kwa viongozi, wazazi, wafanyakazi wote na kwa wanafunzi wengine na jamii kwa ujumla ni jambo la lazima.
- b) Mahudhurio mazuri katika kila kipindi, shughuli za ndani na nje ya shule ni muhimu.
- c) Kuwahi katika shughuli na nyingine utakazo pewa.
- d) Kufahamu mipaka ya shule na kuzingatia kikamilifu maelezo juu ya kuwepo ndani na nje ya mipaka hiyo wakati wote wa uwanafunzi wako katika shule hii.
- e) Kutunza usafi wa mwili, mavazi na mazingira ya shule.
- f) Kuvaa sare ya shule wakati wote unapotakiwa
- g) Kuzingatia ratiba ya shule wakati wote.
- h) Uwe mfano mzuri na tabia nzuri shuleni na nje ya shule.
- i) Kutunza mali ya umma

4.02. MAKOSA YAFUATAYO YANAWWEZA KUSABABISHA KUFUKUZWA SHULE

1. Wizi
2. Uasherati na ushoga
3. Ubakaji
4. Ulevi na matumizi ya madawa ya kulevya kama vile uvutaji bangi, kokeini, milungi, na nk.
5. Kupigana au kupiga
6. Kuharibu kwa makusudi mali ya umma
7. Kudharau bendera ya Taifa
8. Kuwa mjamzito au kupata mimba
9. Kuoja au kuolewa
10. Kupata au kuharibu mali ya shule ndani na nje ya shule
11. Kutoa mimba au kusababisha mimba
12. Kugoma, kuchochea, na kuongoza vurugu dhidi ya Amani ya shule au watu
13. Kukataa adhabu kwa makusudi
14. Mwanafunzi kuwa na simu ya mkononi

4.03. MAMBO MENGINE MUHIMU YANAYOPASWA KUKAMILISHWA NA KUWASILISHWA SHULENI NA MWANAFUNZI SIKU YA KURIPOTI SHULENI (ANGALIA VIAMBATANISHO A, B,C NA D)

4.04 FOMU YA HISTORIA YA MWANAFUNZI NA MZAZI/ MLEZI ILETWE SHULENI PAMOJA NA FOMU YA DAKTARI

**OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA MANISPAA YA MPANDA
SHULE YA SEKONDARI MISUNKUMILO**

KUMB.NA.MISU/JOINS/2022/02

MKUU WA SHULE

SEKONDARI YA MISUNKUMILO

S.L.P 609 MPANDA

FOMU YA KUKUBALI KUJIUNGA NA SHULE

Mimi-----nimesoma kwa makini

Maagizo yote na ninatambua kuwa kuchaguliwa kuingia sekondari ni bahati na zawadi

Kubwa kwa kuwa wengi wamekosa nafasi sikwa kuwa wameshindwa ila kwasababu ni

Chache ivo nakubali kujiunga na shule sekondari misunkumilo,nitatii na kufuata sheria

Na taratibu zote za shule.nitajitahidi kufanya kazi na kusoma kwa juhudi na maarifa na

Nitajitahidi kushirikiana na wenzangu daima.

Nitalinda hadhi na heshima ya shule ya sekondari misunkumilo na nitashirikiana na

Wenzangu kujenga misingi na historia nzuri ya shule.tarehe-----

Sahihi ya mwanafunzi-----mimi mzazi/mlezi

-----nimeshuhudia mtoto wangu -----

----- akikubali kwa hiari kujiunga na hiyo ninaamini mtajitahiji kumfunza na

kumlea vizuri .Mimi pia naahidi kushirikiana nanyi kikamilifu katika kumlea mtoto wangu

naamini tutakuwa tunawasiliana kwa ukamilifu.

Tarehe-----sahihi ya mzazi au/mlezi-----