JAMUHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MTAA
HALMASHAURI YA MPANDA

(Barua Zote Zitumwe Kwa Mkuu wa Sekondari Mpanda Day)

25, MPANDD

" €am big do \"l%“
Simu Na. 0762622535 Shule ya Sekondari Mpanda Day,
Baruapepe:mpandaday@gmail.com S.L.P 128,
Unapojibu Tafadhali Taja: MPANDA.

27/10/2021.

Kumb Na. KTV/MMS/MDSS-2022/09.
MZAZi/MIEZI Wa .....ovviiieiii i et nre e

MPANDA.

Kuh; MAELEKEZO YA KUJIUNGA NA SHULE YA SEKONDARI MPANDA DAY,
HALMASHAURI YA MANISPAA YA MPANDA MWAKA 2022.
1. Ninayo furaha kukujulisha kuwa mwanao umechaguliwa kujiunga kidato cha kwanza
katika Shule ya Sekondari Mpanda Day mwaka 2022. Mwanafunzi anatakiwa kuripoti
shule tarehe 03/01/2022.Mwisho wa kuripoti ni tarehe 10/01/2022.

2. MAMBO MUHIMU YA KUZINGATIA
2.1 Sare za shule

a) Suruali mbili, rangi ya kijani sabato moja na ugolo moja (Kwa wavulana) kitambaa
aina ya esteem (Original namba 1). Kila moja sh.15,000/= (Elfu kumi na tano tu)
zinapatikana shuleni.

b) Sketi mbili (2), rangi ya kijani sabato moja na ugolo moja (kwa wasichana)
kitambaa aina esteem (original namba 1) Kila moja sh.15,000/= (Elfu kumi na
tano tu). (Sketi ni lazima iwe ndefu kuvuka magoti ya mwanafunzi na kuwa ndefu
kufika kwenye visigino vya miguu ya mwanafunzi. Zinapatikana shuleni.

Utaratibu huu umewekwa ili wanafunzi wawe na sare na mshono unaofanana.

c) Shati mbili nyeupe za pamba zenye mikono mifupi zisizo na urembo wowote zenye
mfuko mmoja juu kushoto.

d) Sweta rangi ya blue bahari (yanapatikana shule) Kila moja sh. 10,000/= (Elfu
kumi tu).

e) T-shirt ya shule ni pink yenye coller na nembo ya shule. Kila moja sh.14,000/=
(Elfu kumi na nne tu). Zinapatikana shuleni.

f) Viatu vya ngozi nyeusi vya kamba vyenye kisigino Kkifupi (jozi mbili).

g) Soksi fupi nyeupe angalau jozi mbili kwa wasichana na kwa wavulana soksi nyeusi.

h) Nguo za michezo.



2.1 a) Mahitaji muhimu ambayo mwanafunzi anapaswa kuleta shuleni ni;-
i. Ream ya karatasi, moja (A4) kila mwaka.
ii. Ndoo moja ndogo yenye mfuniko.

iii. Wasichana Kwanja 1, na ufagio wa ndani (soft broom), na wavulana jembe 1, ufagio 1
wa nje aina ya cherewa.

iv. Faili moja (jalada).
MUHIMU

Shule hii ni mpya na kwasasa inaupungufu wa madawati hivyo uongozi wa shule unaomba
(kwa hiari )kila mwanafunzi aje na dawati moja (1) ili kukabiliana na upungufu huo.

b) Mahitaji muhimu ambayo mwanafunzi anapaswa kuwa nayo.

i. Vitabu vya masomo ya sekondari vinavyoendana na mtaala wa Elimu ya sekondari
Tanzania kwa ajili kujisomea ziada mwanafunzi kama mzazi ataweza kumudu gharama
zake.

ii. Madaftari makubwa yasiyopungua tisa kuanzia quire 2 na daftari tano za msomi
kwaajili ya orientation course.

iii. Mkebe wa hesabu kalamu, penseli na rula.
iv. Mkoba wa mgongoni wa kuweka madaftari.

3. Mambo mengine muhimu yanayopaswa kukamilishwa na kuwasilishwa shuleni na
mwanafunzi siku ya kuripoti shuleni (angalia viambatanisho A, B na C).

a) Fomu ya kupima afya ambayo inatakiwa kujazwa na daktari anayetambuliwa
kisheria.

b) Fomu ya historia ya wazazi na mwanafunzi.

c) Fomu ya mzazi na mwanafunzi kukiri kukubaliana na sheria, kanuni na
maelekezo mengine yatakayotolewa shuleni.

Shule ya sekondari Mpanda Day ipo katika halmashauri ya manispaa ya Mpanda katika
mkoa wa Katavi; shule hii ipo kilometa nne (4) kutoka kituo cha mabasi cha Mizengo
Pinda mkabala na Soko la Mpanda hoteli Mpanda mjini. Uongozi wa shule ya sekondari
Mpanda Day unakukaribisha sana.

4. TAFADHALI SOMA KWA MAKINI MAELEKEZO/MAAGIZO HAYO NA KUYATEKELEZA
KIKAMILIFU.

Nakutakia maandalizi mema.

PATRICK CHALAMILA
MKUU WA SHULE
MPANDA DAY SEKONDARI



KIAMBATA “A”

OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MTAA
HALMASHAURI YA MANISPAA YA MPANDA
SHULE YA SEKONDARI MPANDA DAY

Kumb Na. KTV/MMS/MDSS-2022/09.
HISTORIA YA WAZAZI NA MTOTO ALIYECHAGULIWA KUJINGA NA SHULE HII:-

A. WAZAZI/WALEZI
1. JinalaBaba..... i Hai/Si hai
2. Jinala Mama......ccooeiviiniieiin i e e e Hai/ Si hai
3. Kama Baba si hai jina la mlezi ni........cccoov i
4. Kazi/ Shughuli ya Mzazi/ MIeZi.......cccocoi i
5. Anwani ya Mzazi/MIezZi.......c..ccovviriiiii i
6. Uraia ya wazazi

» Baba Mtanzania/Si Mtanzania

» Mama Mtanzania/Si Mtanzania

7. Namba ya SIMU......coccvivemriier e
SAHIHI YA BABA/MLEZI WA MWANAFUNZI

SAHIHI.....ccooviiiiii TAREHE........cooniiiiis



KIAMBATA ‘B’

OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA MANISPAA YA MPANDA
(Barua Zote Zitumwe Kwa Mkuu wa Shule wa Sekondari Mpanda Day)

Kumb Na. KTV/MMS/MDSS-2022/09.

Mkuu wa Shule,

Sekondari ya Mpanda Day,
S.L.P128,

MPANDA.

FOMU YA KUKUBALI KUJIUNGA NA SHULE

MIIMI e e e e s nimesoma kwa makini maagizo
yote na ninatambua kuwa kuchaguliwa kwangu kuingia shule ya Sekondari ni bahati na
zawadi kubwa kwa kuwa wengi wamekosa nafasi si kwa kuwa wameshindwa ila kwa
sababu ni chache. Hivyo nakubali kujiunga na shule ya Sekondari ya Mpanda Day. Nitatii na
kufuata sheria na taratibu zote za Shule. Nitajitahidi kufanya kazi/ kusoma kwa juhudi na
maarifa na nitajitahidi kushirikiana na wenzangu kweli daima.

Nitalinda hadhi/heshima ya Shule ya Sekondari ya Mpanda Day na nitashirikiana na
wenzangu kujenga misingi na historia nzuri ya shule.

TAREHE........ccviiiiee SAHIHI YA MWANAFUNZI.......cccccvrenee.
MIMI MZAZI/MLEZL.....cooiieiiiiiieiie e e Nimeshuhudia  mtoto
WANEU ...t caeteseeesrressnessnes e s e sae e e srn e snesnnees sreennnessneens akikubali kwa hiari kujiunga na shule

hiyo ninaamini mtajitahidi kumfunza na kumlea vizuri. Mimi pia naahidi kushirikiana
nanyi kikamilifu katika kumlea mtoto wangu naamini tutakuwa tunawasiliana.



KIAMBATA ‘C

MPANDA DAY SECONDARY SCHOOL

FOR MEDICAL EXAMINATION

To be completed by a medical officer in respect to all form of entrants

StUAEnt’s fUll NAIMIE oo e e e e e e e e e e e e een

Test for pregnancy (for girls Only) ..o
ADDITIONAL INFORMATION

Defects, impotents (e.g. arms, legs etc) infections, chronic or family diseases etc

[ certify that the named above is fit to pursue further studies

Station ..o Signature ...



