MUUNDO WA HALMASHAURI YA MANISPAA YA MPANDA




BARAZA LA MADIWANI








USAFI NA MAZINGIRA 








UFUGAJI NYUKI





UKAGUZI WA NDANI               








SHERIA








UJENZI 








MAENDELEO YA JAMII, USTAWI WA JAMII  NA VIJANA





MIPANGO MIJI NA ARDHI








MIFUGO NA UVUVI





KILIMO, UMWAGILIAJI NA USHIRIKA








MAJI








ELIMU YA SEKONDARI








ELIMU YA MSINGI 





FEDHA NA BIASHARA








MIPANGO TAKWIMU NA UFUATILIAJI – 





UCHAGUZI








AFYA











UTAWALA NA UTUMISHI








UGAVI








TEKNOLOJIA, HABARI, MAWASILIANO NA UHUSIANO





MKURUGENZI





KAMATI ZA KUDUMU ZA HALMASHAURI











