

JAMUHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MTAA
HALMASHAURI YA MPANDA

(Barua Zote Zitumwe Kwa Mkuu wa Sekondari Mwangaza)

Simu Na. 0692 - 392200
Baruapepe:Mwangaza78@gmail.com
Unapojibu Tafadhali Taja:



Shule ya Sekondari Mwangaza,
S.L.P 47,
MPANDA.
27/10/2021.

Kumb Na. KTV/MMS/MWSS/K-I 2022/01

Mzazi/Mlezi wa
S . L . P 216
MPANDA.

Kuh; MAELEKEZO YA KUJIUNGA NA SHULE YA SEKONDARI MWANGAZA,
HALMASHAURI YA MANISPAA YA MPANDA MWAKA 2021.

1. Ninayo furaha kukujulisha kuwa mwanao umechaguliwa kujiunga kidato cha kwanza katika Shule ya Sekondari Mwangaza mwaka 2022. Mwanafunzi anatakiwa kuripoti shule tareheMwisho wa kuripoti ni tarehe

2. MAMBO MUHIMU YA KUZINGATIA

2.1 Sare za shule

- a) Suruali mbili rangi ya kaki (Kwa wavulana) kitambaa aina ya esteem (Original namba 1). **Kila moja sh.15,000/= (Elfu kumi na tano tu)** zinapatikana shuleni, Fundi ameandaliwa
- b) Sketi mbili (2) za rangi ya kaki (kwa wasichana) kitambaa aina esteem (original namba 1) **Kila moja sh.14,000/= (Elfu kumi na nne tu)**. (Sketi ni lazima iwe ndefu kuvuka magoti ya mwanafunzi na kuwa ndefu kufika kwenye kifundo (ankle) ya miguu ya mwanafunzi. Zinapatikana shuleni.
Utaratibu huu umewekwa ili wanafunzi wawe na sare na mshono unaofanana.
- c) Shati mbili nyeupe za pamba zenye mikono mifupi zisizo na urembo wowote zenye mfuko mmoja juu kushoto.
- d) Sweta moja rangi ya dark blue (bluu nyeusi) (yanapatikana shule) **Kila moja sh. 13,000/= (Elfu kumi na tatu tu)**
- e) T-shirt ya shule ni dark blue (bluu nyeusi) yenye coller na nembo ya shule. **Kila moja sh.14,000/= (Elfu kumi na nne tu)**. Zinapatikana shuleni.
- f) Viatu vya ngozi nyeusi vya kamba vyenye kisigino kifupi (jozi mbili) (**kwa wavulana**) na (**kwa wasichana**) viatu nyeusi kisigino kifupi vyenye mkanda (jozi mbili)
- g) Soksi fupi nyeupe angalau jozi mbili.
- h) Mkanda wa kuvalia suruali wa rangi nyeusi.
- i) Track suit jozi moja rangi ya bluu nyeusi, bukta, raba na fulana ya kijani isiyo na maandishi kwa ajili ya michezo.

a) Mahitaji muhimu ambayo mwanafunzi anapaswa kuleta shuleni ni;-

- i. Ream ya karatasi moja (A4) kila mwaka.
- ii. Vitabu vya masomo ya sekondari vinavyoendana na mtaala wa Elimu ya sekondari Tanzania kwa ajili kujisomea ziada mwanafunzi kama mzazi ataweza kumudu gharama zake.
- iii. Madaftari makubwa yasiyopungua kumi na mbili (4 quire)
- iv. Mkebe wa hesabu kalamu, penseli na rula
- v. Ndoo moja ndogo zenye mifuniko
- vi. Kwanja 1, jembe 1, ufagio 1 wa ndani (Soft groom) na ufagio 1 wa nje aina ya cherewa
- vii. Mkoba wa mgongoni wa kuweka madaftari
- viii. Faili moja (jalada)

3. Mambo mengine muhimu yanayopaswa kukamilishwa na kuwasilishwa shuleni na mwanafunzi siku ya kuripoti shuleni (angalia viambatanisho A, B na C.

- a) Fomu ya kupima afya ambayo inatakiwa kujazwa na daktari anayetambuliwa kisheria.
- b) Fomu ya historia ya wazazi na mwanafunzi.
- c) Fomu ya mzazi na mwanafunzi kukiri kukubaliana na sheria, kanuni na maelekezo mengine yatakayotolewa shuleni.

Shule ya sekondari Mwangaza ipo katika halmashauri ya manispaa ya Mpanda katika mkoa wa Katavi; shule hii ipo kilometa nne (4) kutoka kituo cha mabasi cha Mizengo Pinda mkabala na kanisa la KKKT Mpanda hoteli Mpanda mjini. Uongozi wa shule ya sekondari Mwangaza unakukaribisha sana.

4. TAFADHALI SOMA KWA MAKINI MAELEKEZO/MAAGIZO HAYO NA KUYATEKELEZA KIKAMILIFU.

Nakutakia maandalizi mema.

.....
JOSEPH W. NTONGOLO
MKUU WA SHULE
MWANGAZA SEKONDARI

KIAMBATA "A"

**OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MTAA
HALMASHAURI YA MANISPAA YA MPANDA
SHULE YA SEKONDARI MWANGAZA**

HISTORIA YA WAZAZI NA MTOTO ALIYECHAGULIWA KUJINGA NA SHULE HII:-

A. WAZAZI/WALEZI

1. Jina la Baba..... Hai/Si hai
2. Jina la Mama..... Hai/ Si hai
3. Kama Baba si hai jina la mlezi ni.....
4. Kazi/ Shughuli ya Mzazi/ Mlezi.....
5. Anwani ya Mzazi/Mlezi.....
6. Uraia ya wazazi
 - Baba Mtanzania/Si Mtanzania
 - Mama Mtanzania/Si Mtanzania

SAHIHI YA BABA/MLEZI WA MWANAFUNZI

SAHIHI..... TAREHE.....

KIAMBATA 'B'

**OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA MANISPAA YA MPANDA**

(Barua Zote Zitumwe Kwa Mkuu wa Shule wa Sekondari Mwangaza)

Kumb.Na.KTV/MMS/MWSS/K-I 2022/01

Mkuu wa Shule,
Sekondari ya Mwangaza,
S . L . P 47,
MPANDA.

FOMU YA KUKUBALI KUJIUNGA NA SHULE

Mimi nimesoma kwa makini maagizo yote na ninatambua kuwa kuchaguliwa kwangu kuingia shule ya Sekondari ni bahati na zawadi kubwa kwa kuwa wengi wamekosa nafasi si kwa kuwa wameshindwa ila kwa sababu ni chache. Hivyo nakubali kujiunga na shule ya Sekondari ya Mwangaza. Nitatii na kufuata sheria na taratibu zote za Shule. Nitajitahidi kufanya kazi/ kusoma kwa juhudi na maarifa na nitajitahidi kushirikiana na wenzangu kweli daima.

Nitalinda hadhi/heshima ya Shule ya Sekondari ya Mwangaza na nitashirikiana na wenzangu kujenga misingi na historia nzuri ya shule.

TAREHE..... SAHIHI YA MWANAFUNZI.....

MIMI MZAZI/MLEZI..... Nimeshuhudia mtoto wangu..... akikubali kwa hiari kujiunga na shule hiyo ninaamini mtajitahidi kumfunza na kumlea vizuri. Mimi pia naahidi kushirikiana nanyi kikamilifu katika kumlea mtoto wangu naamini tutakuwa tunawasiliana.

Tarehe..... Sahihi ya Mzazi/Mlezi

KIAMBATA 'C'

MWANGAZA SECONDARY SCHOOL

FOR MEDICAL EXAMINATION

To be completed by a medical officer in respect to all form of entrants

Student's full name

Age.....YearsSex.....

Blood count (red and whites).....

Stool examination

Urine analysis

Syphilis and other venereal diseases test

.....

T. B test

Eye test

Ears

Abdomen

Urine for plant test.....

Test for pregnancy.....

ADDITIONAL INFORMATION

Defects, impotents (e.g. arms, legs etc) infections, chronic or family diseases etc

.....

.....

I certify that the named above is fit to pursue further studies

Station Signature

Date Designation