
JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS

TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITM

HALMASHAURI YA MANISPAA YA MPANDA

TANGAZO LA UJENZI WA VIBANDA MPANDA HOTEL lo^/ENYE MASHINE ZA

MPUNGA ZA ASENGA

Z5N3|pro2A

Halmashauri ya  manispaa ya  mpanda  inakusudia  kutumia  eneo  la  mpanda  hotel  lililopo

soko  la  mahidi jirani  na  mashine za  kukoboa  mpunga  mkabala  na  uwanja wa  shule ya

msingi  muungano  kwa  ajili  ya  ujenzi  wa  vibanda  34  vya  biashara  kwa  kuwashirikisha

wawekezaji/wadau    wa    maendeleo    mwenye    uwezo    wa    kujenga    vibanda    kwa

makubaliano maalumu.

1.   Ofisi    ya    Mkurugenzi    wa    Manispaa    ya    Mpanda    inakaribisha    maombi    ya

wawekezaji wenye nia ya  kujenga vibanda vya  biashara  kuanzia  kibanda 01  hadi

34 kulinga na uwezo wake wa kifedha.

2`   Mwombaii  anatakiwa  kupitia  mchoro wa  vibanda  ulioambatishwa  kwenve  fomu

na  kisna  ku]aza  gharama  atakazo  tumia  kukamilisha  u]enzi  wa  vjbanda  hivyo.

3.    Mwomba}i   anatakiwa awe na si fa zifuatazo;

i.           Awe  na  uwezo  wa  kujenga  idadi  ya  vibanda  alivyo  omba  kwa  muda  wa

miezi 05 kwa gharama ambazo muwekezaji atapendekeza.

ii.          Muombaji   aambatanishe   bank  statement  ya   miezi   06   nyuma   kuanzia

farehe ya Tangazo inayoonyesha uwezo wake kiuchumj.

iii.         Awe  fayari   kusimamjwa   na  wataalamu   kutoka   ofisi   ya  Mkurugenzi  wa

Manispaa.

iv.         Awe   tayari   kuzingatia   viwango   vyote   vya   kitaalamu   na   kiufundi   kwa

weledi'

4.   Waombaji wanatakiwa  kufika ofisi ya  Mkurugenzi wa Manispaa ya Mpanda

kuchukua  fomu  ya  maombi  ya  ujenzi  wa  vibanda  kuanzia  tarehe  25/03/2024,

mwisho wa kuchukua fomu ni tarehe 02/04/2024
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5.   Maombi  yote  yawasilishwe  ofisi  ya  Mkurugenzi  wa  Manispaa  ya  Mpanda

tarehe  10/04/2024 saa  nne  asubuhi.  Maombi  yawasilishwe  yakiwa yamefungwa

katika  bahasha  yenye  gundi  kali  na  ndani  ya  bahasha  kuwe  na  fomu  itakayo

onyesha gharama za uwekezaji, idadi ya vibanda ulivyo omba, muda
wa uwekezaji na viambata mbalimbali kwa mujibu wa sifa zilizoainishwa,

6.   Waombaji wote wanatakiwa  kuwepo wakati wa ufunguzi wa zabuni.

7,  Waombaji   wanataki`^ra   kujaza   fomtl   kwa   kila   kjpengele   kilicho

ainishwa  lowa  usahihi  na  kuambatanisha  hyaralra  zote  Muhimu  kwa

mujibu wa tangazo hili; kLlshind`^ra kufanya hivyo hi kigezo cha kukosa

sifa ya kujadiliwa.

MKURUGENZI

HALMASHAURI YA MANISPAA YA MPANDA

I.{ |lt<`j,_a-,`Zl     wA   MANlsLI
N,  ,.``t`   ::tr  A.. p`.   y A    M.P p\` li i-,I-

•`j"-P    2lo
`np/L\N0A-KA1`Avi

Barua zote zitumwe kwa  Mkurugenzi wa Manispaa -S,L.P  216,  19 barabara ya Bomani , 50182 Mpanda
CBD, Katavi, simu : +255 252957128, Nukushi: +255 2529357129 , Baruapepe:  md@mDancdamc.co.tz

Tovuti : www. mpandamc.go.tz


